นายสุขเทพ จันทร์ศรีชวาลา อุปนายก สมาคมประกันวินาศภัยไทย เข้าร่วมในพิธีเปิด “โครงการรณรงค์ความปลอดภัย ทางถนนในช่วงเทศกาลปีใหม่ ประจําปี 2567” ของสํานักงาน คปภ. และภาคอุตสาหกรรมประกันภัย เมื่อวันที่ 25 ธันวาคม 2566 ณ สํานักงาน คปภ. (รัชดาภิเษก)
สมาคมประกันวินาศภัยไทยมอบน้ำดื่มสมาคมฯ ให้แก่สถานีตำรวจนครบาลพระโขนงและสถานีดับเพลิงพระโขนง
สมาคมประกันวินาศภัยไทย ฝึกซ้อมแผนป้องกันและระงับอัคคีภัย ประจำปี 2564