นายสุขเทพ จันทร์ศรีชวาลา อุปนายก สมาคมประกันวินาศภัยไทย เข้าร่วมในพิธีเปิด “โครงการรณรงค์ความปลอดภัย ทางถนนในช่วงเทศกาลปีใหม่ ประจําปี 2567” ของสํานักงาน คปภ. และภาคอุตสาหกรรมประกันภัย เมื่อวันที่ 25 ธันวาคม 2566 ณ สํานักงาน คปภ. (รัชดาภิเษก)
สมาคมประกันวินาศภัยไทย บริจาค 2,500,000 บาท แก่ศิริราชมูลนิธิตามโครงการ Power of Insurance ประกันภัย รวมพลังเพื่อสังคม
ออกบูธประชาสัมพันธ์ งานสัมมนาวิชาการระดับชาติ เรื่อง ความปลอดภัยทางถนน ครั้งที่ 13