บริจาคเงินสนับสนุนมูลนิธิเพื่อผู้บริโภค ในโอกาสครบรอบ 48 ปีสมาคมฯ
นายกี่เดช อนันต์ศิริประภา ผู้อำนวยการบริหารสมาคมประกันวินาศภัยไทย บริจาคเงินสนับสนุนมูลนิธิเพื่อผู้บริโภคจำนวน 100,000 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบ 48 ปีของการก่อตั้งสมาคมประกันวินาศภัยไทย โดยมี นางสาวสารี อ๋องสมหวัง เลขาธิการมูลนิธิฯ เป็นผู้รับมอบ
แถลงข่าวเปิดโครงการ รณรงค์ความปลอดภัยทางถนนในช่วงเทศกาลสงกรานต์ ประจำปี 2564
สมาคมประกันวินาศภัยไทย จัดประชุมใหญ่สามัญ ครั้งที่ 55 เมื่อวันพุธที่ 31 มีนาคม 2564 พร้อมจัดการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารสมาคมฯ ประจำปี 2564-2566 จำนวน 21 คน โดยมีรายชื่อดังต่อไปนี้