นายกี่เดช อนันต์ศิริประภา ผู้อำนวยการบริหารสมาคมประกันวินาศภัยไทย บริจาคเงินสนับสนุนมูลนิธิเพื่อผู้บริโภคจำนวน 100,000 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบ 48 ปีของการก่อตั้งสมาคมประกันวินาศภัยไทย โดยมี นางสาวสารี อ๋องสมหวัง เลขาธิการมูลนิธิฯ เป็นผู้รับมอบ
ประชุมร่วม 2 สมาคม
แถลงข่าวโครงการ คปภ. เพื่อชุมชน ปีที่ 2