นายกี่เดช อนันต์ศิริประภา ผู้อำนวยการบริหารสมาคมประกันวินาศภัยไทย บริจาคเงินสนับสนุนมูลนิธิเพื่อผู้บริโภคจำนวน 100,000 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบ 48 ปีของการก่อตั้งสมาคมประกันวินาศภัยไทย โดยมี นางสาวสารี อ๋องสมหวัง เลขาธิการมูลนิธิฯ เป็นผู้รับมอบ
ถวายพระพร สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง และหน้าพระรูปพระเจ้าวรวงศ์เธอ พระองค์เจ้าโสมสวลี กรมหมื่นสุทธนารีนาถ
กรรมการบริหารสมาคมฯ ชุดใหม่ เข้าพบเลขาธิการ คปภ.