นายสุขเทพ จันทร์ศรีชวาลา อุปนายก สมาคมประกันวินาศภัยไทย เข้าร่วมในพิธีเปิด “โครงการรณรงค์ความปลอดภัย ทางถนนในช่วงเทศกาลปีใหม่ ประจําปี 2567” ของสํานักงาน คปภ. และภาคอุตสาหกรรมประกันภัย เมื่อวันที่ 25 ธันวาคม 2566 ณ สํานักงาน คปภ. (รัชดาภิเษก)
สมาคมประกันวินาศภัยไทย จัดกิจกรรมบริจาคโลหิตเพื่อร่วมต่อชีวิตให้กับผู้ป่วย
ร่วมแสดงความยินดีในพิธีเปิดสำนักงาน คปภ. ภาค1 (เชียงใหม่) และสำนักงาน คปภ. เชียงใหม่