นายสุขเทพ จันทร์ศรีชวาลา อุปนายก สมาคมประกันวินาศภัยไทย เข้าร่วมในพิธีเปิด “โครงการรณรงค์ความปลอดภัย ทางถนนในช่วงเทศกาลปีใหม่ ประจําปี 2567” ของสํานักงาน คปภ. และภาคอุตสาหกรรมประกันภัย เมื่อวันที่ 25 ธันวาคม 2566 ณ สํานักงาน คปภ. (รัชดาภิเษก)
งานแถลงข่าวเปิดโครงการ รณรงค์ความปลอดภัยทางถนนในช่วงเทศกาลปีใหม่ ประจำปี 2565 ในรูปแบบ Hybrid (on ground & online)
นายกสมาคมประกันวินาศภัยไทย ต้อนรับ นายกสมาคมนักคณิตศาสตร์ประกันภัยฯ คนใหม่