นายสุขเทพ จันทร์ศรีชวาลา อุปนายก สมาคมประกันวินาศภัยไทย เข้าร่วมในพิธีเปิด “โครงการรณรงค์ความปลอดภัย ทางถนนในช่วงเทศกาลปีใหม่ ประจําปี 2567” ของสํานักงาน คปภ. และภาคอุตสาหกรรมประกันภัย เมื่อวันที่ 25 ธันวาคม 2566 ณ สํานักงาน คปภ. (รัชดาภิเษก)
สมาคมประกันวินาศภัยไทย สนับสนุน “พี่เพื่อน้อง จากผองเพื่อนชาวประกันฯ ครั้งที่ 11”
สภาหอการค้าฯ เยี่ยมเยือนสมาคมประกันวินาศภัยไทย