นายสุขเทพ จันทร์ศรีชวาลา อุปนายก สมาคมประกันวินาศภัยไทย เข้าร่วมในพิธีเปิด “โครงการรณรงค์ความปลอดภัย ทางถนนในช่วงเทศกาลปีใหม่ ประจําปี 2567” ของสํานักงาน คปภ. และภาคอุตสาหกรรมประกันภัย เมื่อวันที่ 25 ธันวาคม 2566 ณ สํานักงาน คปภ. (รัชดาภิเษก)
สมาคมประกันวินาศภัยไทย ร่วมกิจกรรม คปภ.เพื่อชุมชน ลงพื้นที่ชุมชนลำไยมัดปุ๊ก บ้านร้องขุด จ.เชียงใหม่
สมาคมประกันวินาศภัยไทย จัดอบรมเสริมสร้างประสิทธิภาพการสื่อสาร