Mr. Kazuyuki Akita, Chief Executive Officer บริษัท มิตซุย สุมิโตโม อินชัวรันซ์ จำกัด เข้าพบ ดร.สมพร สืบถวิลกุล นายกสมาคมประกันวินาศภัยไทย ในโอกาสเข้ารับตำแหน่งใหม่ เมื่อวันที่ 20 มิถุนายน 2566 ณ อาคารสมาคมประกันวินาศภัยไทย ซอยสุขุมวิท 64/1
สมาคมประกันวินาศภัยไทย มอบเงินสร้างสุขศาลาพระราชทานฯ
พี่เพื่อน้อง จากผองเพื่อนฯ ปีที่ 12