นางสาวกัลยา จุกหอม ผู้ช่วยผู้อำนวยการบริหารอาวุโส สายงานวิชาการ สมาคมประกันวินาศภัยไทย เป็นผู้แทนสมาคมฯ เข้าร่วมโครงการ "คปภ. เพื่อชุมชน" ประจำปี 2564 (ลงพื้นที่ครั้งที่ 1) จัดโดย สำนักงานคณะกรรมการกำกับและส่งเสริมธุรกิจประกันภัย (คปภ.) เมื่อวันที่ 3 ธันวาคม 2564 ณ ชุมชนวัดจันทึก อำเภอปากช่อง จังหวัดนครราชสีมา
สำหรับโครงการ "คปภ. เพื่อชุมชน" ประจำปี 2564 นี้ทางสำนักงาน คปภ. ได้ดำเนินการอย่างต่อเนื่องเป็นปีที่ 5 และกำหนดลงพื้นที่ชุมชนที่ได้รับคัดเลือกจากทั่วประเทศ จำนวน 5 ชุมชน ได้แก่ ชุมชนวัดจันทึก จังหวัดนครราชสีมา ชุมชนบ้านนาคูหา จังหวัดแพร่ ชุมชนหมู่บ้านวัฒนธรรมชาวเขา บ้านเข็กน้อย จังหวัดเพชรบูรณ์ ชุมชนเกาะมะพร้าว จังหวัดภูเก็ต และวิสาหกิจชุมชนรักเขาบายศรี จังหวัดจันทบุรี
การแข่งขันฟุตบอลประกันภัย (7 คน) ครั้งที่ 11
18 November 2023 TGIA Center Activitiesครบรอบ 56 ปี การก่อตั้งสมาคมประกันวินาศภัยไทย
16 November 2023 TGIA Center Activities